ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บ bodog คาสิโนทำไมต้องเป็นโทนสีดำๆ ครึ้มๆ  (อ่าน 6177 ครั้ง)

Siam

• Administrator
  • Newbie
       เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่แน่นอนว่าย่อมมีคนสงสัยกันมากมายเลย ใช่ไหมครับ สำหรับเรื่องของสีสันหลักๆของเว็บ bodog คาสิโนออนไลน์ ที่มักจะเป็นโทนสีดำๆ แดงๆ หรืออกแนวสีครึ้มๆหน่อย คือหลายคนสงสัยว่าทำไมถึงต้องเป็นอย่างนั้นซะส่วนใหญ่ ทำไมเว็บคาสิโนออนไลน์ ถึงไม่มีสีสันอื่นๆบ้าง เช่นสีสว่างๆ สดใสหน่อย ก็อยากจะขอบอกเลยนะครับว่าจริงๆแล้ว ผมเองก็เคยเห็นว่ามีเว็บคาสิโนที่สีสันของเว็บสว่างๆอยู่เหมือนกัน แต่น้อยมากครับ ทั้งนี้ก็อาจจะเพราะว่า

เว็บคาสิโนเว็บแรกๆที่ทำกันออกมาเป็นสีโทนดำๆ เว็บคาสิโนใหม่ๆที่เกิดตามมาก็เลยทำออกมาเป็นโทนสีนี้ เพราะหลายคนที่เข้าเว็บจะได้จดจำได้ง่าย เสมือนเป็นเอกลักษณ์ของเว็บแนวนี้น่ะครับ แล้วพอส่วนใหญ่ที่เขาทำเว็บคาสิโนออนไลน์ ออกมาเป็นสีแนวนี้มากๆเข้า ก็เลยทำให้ไม่มีคนทำเว็บคาสิโนที่สันสีสว่างๆ, สีสันสดใส หรือถึงมีก็น้อยอย่างทุกวันนี้แหละครับ ประมาณว่าถ้าทำออกมาแล้ว คนอาจจะไม่ค่อยเชื่อถือ หรือดูแปลกตา จนคนสงสัยว่า อ้าวทำไมเว็บ bodog คาสิโน เป็นสีแบบนี้ อะไรอย่างนี้น่ะครับ อีกอย่างเวลาที่โทนสีหลักของเว็บไซต์เป็นสีดำ พอมาตกแต่งด้วยรูปภาพเครื่องเล่นต่างๆในคาสิโน ภาพบรรยากาศ bodog คาสิโน ภาพเกมเดิมพันต่างๆ แล้วมันดูค่อนข้างแมทกันมากๆ จนได้กลิ่นไอความเป็นคาสิโนจริงๆครับ ซึ่งก็แน่นอนว่าสิ่งเหล่านี้มันสร้างบรรยากาศความสนุกสนานของการเดิมพันให้แก่ ผู้เล่นคาสิโนออนไลน์ได้เพิ่มขึ้น นั่นเองครับ ก็เป็นเหตุผลหลักๆ สองประการที่คิดว่าน่าจะเป็นสิ่งที่ทำให้เว็บคาสิโนออนไลน์ทุกวันนี้เป็นโทนสีดำๆ ครึ้มๆอย่างที่เราเห็นกันนะครับ

อาจจะไม่ถูกต้องทั้งหมดซะทีเดียวเลย แต่ก็น่าจะพอให้หลายๆคนหายสงสัยกันได้อยู่ครับ อ่อ แล้วก็ในส่วนของเว็บคาสิโน ที่เป็นโทนสีสว่างๆ หรือสีสันสดใสๆหน่อย ที่หาได้ค่อนข้างยาก ส่วนตัวผมก็คิดว่า ถ้ามองอีกมุมนึง มันก็เป็นจุดเด่นที่แตกต่าง ซึ่งทำให้หลายๆคนจดจำเว็บนั้นๆ ได้ง่ายขึ้นไม่แพ้เว็บคาสิโนโทนสีดำๆเหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2016, 08:17:05 PM โดย Siam »